+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Cảnh cáo .........

Thanks
    51

Cảnh cáo .........

Cảnh cáo sao làm cho người ta sợ phục mình thì cảnh cáo , còn cảnh cáo gì ta kêu đưa ra bằng chứng nào ta đã văng tục đợi quài không thấy , đúng là làm trò hề
    Là Mod muốn người ta tâm phục khẩu phục thì phải công tâm chính trực ,đừng có không ưa ai là zìm người ta xuống là không có được nhen chưa

[Chỉ có thành viên mới được thấy link. ]

Bài viết được phục hồi vào lúc 03:33 PM ngày 12 tháng 06 năm 2016.
    Lý do xóa: BQT cho phép thành viên cảnh cáo ngược lại BQT?
    Lý do phục hồi: Lệnh từ SuperModerator Drake411
    Topic được di chuyển từ [Chỉ có thành viên mới được thấy link. ]
    sang [Chỉ có thành viên mới được thấy link. ]

Lần sửa cuối bởi fion2207; 12-06-2016 lúc 03:36 PM
    ...................Hung Thần Đang Tới...................

2. The Following User Says Thank You to *Bảo Bối* For This Useful Post:

Mads (12-06-2016)

Thanks
    51
    Thanks............SMod Drake đã thế thiên hành đạo phục hồi bài viết của ta và những comment của các Member khác , là Smod phải có hành động như thế chứ đâu thể để người khác lấy tay che mặt trời

Thanks
    1343
    Người ta đang sống trên mây và bị ảo tưởng nặng. Bỏ qua đi bạn, bạn vẫn là "bảo bối" trong diễn đàn mừ.

5. The Following User Says Thank You to Mads For This Useful Post:

*Bảo Bối* (12-06-2016)

Thanks
    51
    Quote Nguyên văn bởi Mads Xem bài viết
    Người ta đang sống trên mây và bị ảo tưởng nặng. Bỏ qua đi bạn, bạn vẫn là "bảo bối" trong diễn đàn mừ.
    Ôiiiiii.... những lời "nhả ngọc phun châu" của kưng làm ta thấy vui nhẹ trong lòng
    Không như Mod nào đoá ăn ở sao khiến mọi người phải quay lưng
    Nó tưởng là ta sợ hay sao làm cái bản cảnh cáo chình ình để thị uy với ta , nhưng nó doạ lộn người rồi . Khi ta phát ngôn điều gì đó là ta không sợ , còn nếu sợ thì ta đã không dám nói nhưng thôi ai cũng có sai lầm , hy vọng là sau vụ này nó phản tỉnh nhìn lại cách đối nhân xử thế của mình đừng có tưởng là mặc được cái áo Mod lên người rồi tung hoành bá đạo
    Lần sửa cuối bởi *Bảo Bối*; 12-06-2016 lúc 11:56 PM

Thanks
    377
    Các bạn khi comment vui lòng giữ thái độ bình tĩnh, không nên thể hiện sự bức xúc thái quá mà có những ngôn từ mang tính xúc phạm người khác. Và cũng đừng bao biện bằng cách bắt mình phải chỉ ra từng từ từng câu xem chỗ này chỗ kia có phải xúc phạm hay không. Mình hoàn toàn dựa trên cảm tính và suy xét cá nhân để biết thái độ của người này đối với người kia như thế nào, và mình nghĩ như thế là đủ.

Xin nhấn mạnh rằng mình không bênh vực bất kỳ ai và cũng không trù dập bất kỳ ai trong trường hợp này. Mình hoàn toàn đứng giữa, thấy điều gì nên thì mình làm, điều gì không nên thì tìm cách ngăn chặn. Đành rằng mod fion có thể khiến các bạn bực tức, khó chịu, nhưng điều đó không có nghĩa các bạn muốn phản đối mod fion theo cách nào cũng được. Hãy cố gắng giữ hòa khí và tôn trọng lẫn nhau, đừng khiến hình ảnh của các bạn trong mắt mình xấu đi, thì lúc đó đừng trách mình lật mặt
    Thân.
    Các topic phim của mình

| [Chỉ có thành viên mới được thấy link. ]

|

Thanks
    51
    Quote Nguyên văn bởi Drake411 Xem bài viết
    Các bạn khi comment vui lòng giữ thái độ bình tĩnh, không nên thể hiện sự bức xúc thái quá mà có những ngôn từ mang tính xúc phạm người khác. Và cũng đừng bao biện bằng cách bắt mình phải chỉ ra từng từ từng câu xem chỗ này chỗ kia có phải xúc phạm hay không. Mình hoàn toàn dựa trên cảm tính và suy xét cá nhân để biết thái độ của người này đối với người kia như thế nào, và mình nghĩ như thế là đủ.

Xin nhấn mạnh rằng mình không bênh vực bất kỳ ai và cũng không trù dập bất kỳ ai trong trường hợp này. Mình hoàn toàn đứng giữa, thấy điều gì nên thì mình làm, điều gì không nên thì tìm cách ngăn chặn. Đành rằng mod fion có thể khiến các bạn bực tức, khó chịu, nhưng điều đó không có nghĩa các bạn muốn phản đối mod fion theo cách nào cũng được. Hãy cố gắng giữ hòa khí và tôn trọng lẫn nhau, đừng khiến hình ảnh của các bạn trong mắt mình xấu đi, thì lúc đó đừng trách mình lật mặt
    Thân.
    Ùmh , ta cũng nghĩ là đủ rồi nên dừng lại ở đây , nhưng nghe kưng nói cái câu lật mặt làm ta thấy kích thích ghê áh , lật mặt đi Ke ,lật đi , lật thử cho ta xem đi....... Hehehe

9. 13-06-2016 09:12 AM

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề